Shangwe na shukurani zipiwe kwa Bwana kwa ajili ya nyimbo hii za damani ambazo tumekwisha kuimba, na tumealikwa ili tuweze kukubali ukovu, tuweze kuamini na kuweza kumutumania Bwana na mbele tuweze kuomba. Ningependa niweze kusoma zaburi moja, Zaburi iliyo ya damani, Zaburi makumi kenda na tano. Disons le ensemble. Tuisome sote pamoja na kisha baadaye tutaweza kuomba. Psalm 95. Zaburi ya 95 mstari wa kwanza. Acclamons le Seigneur. Kujeni tuimbie Bwana. Tufanye shangwe kwa mwamba wa wokovu wetu. Dans la main duquel sont les profondeurs, mabonde yote ya nchi ni mkononi mwake. Appartiennent aussi pahali pa juu pa milima ni pake vile vile. Lui a qui appartient la mer, Se Bahari ni yake naye aliifanya, et la terre ferme na mikono yake ilifanya inchi kavu. Musa wa sita kujeni tuabudu na kuinama, tupige magoti mbele ya Bwana mwenye kutuumba kwa maana yeye ndiye Mungu wetu nasi na ni watu wa malisho yake po po na kondoo za mikono yake. Oh, si vous pouviez aujourd'hui leo vous. E, kama mungesikia sauti lute yake, nane msifanye moyo wenu mgumu A Meriba, kama kwa Meriba au jour de Masa, kama kwa siku ya Masa jangwani, wakati baba zenu waliponijaribu, wakanipima na kuona kazi yangu yangu. musara 40 40 wa kumi kwa miaka makumi ine, nilihuzunika na kizazi kile, nikasema ni watu waliopotea moyoni mwao wala hawakujua njia zangu, kwa hivi nikaapa katika hasira yangu ya kuwa hawataingia katika raha yangu. Si mpaka hapa, ili neno takatifu si, na la dhamani la, la Mungu. Hapa tunapewa aliko si sote atongole, ya kwamba kujeni tuimbie Bwana, tufanye shangwe le kwa mwamba wa wokovu wetu, kom, na kama vile mwimba nyimbo anavyosema ya kwamba hakuna okovu ila ndani ya bwana wetu Yesu Kristo. Yeye ni okovu, naye alionekana kwa ajili ya hiyo kwetu, na kwa ajili ya hiyo tunataka tuweze kushukuru na tunataka tuweze kumshangilia, kuweza kumshukuru na kumtolea nyimbo za shangwe, na pia kushangilia jina lake takatifu na yote iliyo ndani mwetu na kwa ajili ya hiyo tunataka tuweze kusimama sasa na tuweze kuomba Baba ya mbinguni, tunakuambia asante kwa moyo wote kwa ajili ya saa hii na kwa ajili ya umoja huu ambayo unaotupatia Mungu mwaminifu. Tunataka tuweze kusifu na kuinua jina lako takatifu tunajua Il y a salut ya kwamba hakuna wokovu mwingine kwetu, hakuna jina lingine ambalo liweza kupewa kwa, kwa wanadamu hapa chini ya dunia le salut hpa, siku, chini ambingu, le salut hapa chini ya mbingu ambayo ndani yake mnaweza kupatikana wokovu ila ndani ya jina la Bwana wetu Yesu Kristo. Tunakuabudu, tunakushukuru Bwana, tunakushangilia o Bwana, kwa maana wewe ni wokovu wetu, wewe umegeuka yote kwetu ndani hey, ya wote na tafum, kwa ajili ya hiyo sasa, tunakuabudu Bwana, tunakuomba kuja pia katikati yetu katika saa hii ya jioni nu, oh tubariki o oh Bwana. Bwana, kwa maana ni kwa sababu ya hiyo ndio ndo tumekusanyika ili tuweze tena kubarikiwa tena kwa upya na oh wewe senyor, na si kwa kuzowea Bwana, hatukusanyike kwa, hatu kwa kuzowea au kwa desturi hapana. Mungu mwaminifu, tunakuja hapa tuweze kusikia, ili tuweze kujua yale ambayo unataka kutuambia na ili utubariki pia Bwana. Tunaamini ya kwamba jioni hii pia utatubariki kupitia neno lako takatifu na damani Oh non, ambalo uliotamka oh na, na ambalo utakalotamka ta tena. Bwana ushukuriwe Bwana kwa maana tu tunaweza kuja mbele yako na yote qui qui, na utuhurumie sisi tunaosikia, na uhurumie pia oh yule atakayezungumza Bwana. Tunakuomba Bwana utupatie neema yako na msaada wako, tusaidie katika siku hizi za mwisho. Hiyo ndio ombi letu la ndani katika jina la Yesu, amina, amina. Le Saint-Esprit nous a été donné pour, pour que nous puissions reconnaître ili tuweze kujua ce que Dieu nous a donné yale ambayo Mungu aliyotupatia kwa neema et que l'Esprit de Dieu soit agissant na ili roho wa Mungu aweze kuwa kutenda na itufunulie neno itufunulie neno, neno na kutuingiza katika kweli yote, mpaka tuweze kugeuka kuwa mmoja kwa pamoja, kwa moja na neno, na ili neno liweze kutimilika kupitia sisi. Na Paulo anasema hapa Wakorinto wa kwanza, sura mbili, mstari wa kumi na tatu, Et nous en parlons aussi, basi, pas avec, tunasema maneno yale vilevile mns si katika maneno yanayofundishwa na akili ya watu mais avec des paroles lakini yanayofundishwa na Roho Mtakatifu. Haleluya. Utukufu iwo kwa Mungu, la parole de Dieu, neno la Mungu ni roho na uzima. Neno la Mungu linatenda na linafunuliwa na Roho, na Roho inachunguza mambo yote pia, hata vilindi vya uungu, na mutu anaweza kuchunguza na akili yake Et devenir aussi vieux que na anageuka kuwa mzee kuliko Methusalem, lakini kuweza tena kujua zaidi pia kuliko giza. Alikuwa kujua mbele, lakini wakati hayo unaweza kufunguliwa kwake na roho, pale mambo yanakuwa pale, sasa sio mawazo ou dune transmission au mambo like, ya kuletwa kwa kiakili, lakini hapo inahusu kweli ya neno la Mungu uliyofunuliwa na roho e sest precizement nani se dont nou aon. hiyo ndiyo zinayohitaji kweli kweli lssez mim muniache na wasihi niweze kusoma mwendeleo Wakorintho wa kwanza, Wakorintho wa kwanza sura mbili mstari wa kumi na mbili. Nous n'avons pas. Lakini hatukupokea roho ya dunia, lakini roho inayotoka e kwa Mungu, ili tupate kujua zawadi tulizopewa na Mungu. Basi tunasema maneno Nos yale vilevile Si, katika maneno yanayofundishwa na akili ya watu lakini yanayofundishwa na Roho Mtakatifu, tukifananisha maneno ya roho na matamshi ya roho, hiyo ndiyo siri de de la ilesii iliyo ndani ya neno la Mungu inayovuviwa na roho inapashwa kuunganishwa na mahubiri inayovuviwa na roho, ili tuweze kutangaza na kuingiza ndani ya mioyo ya taifa lake maana halisi ya mazungumzo ya Mungu. Kuunganisha kuunganisha lengo ya neno la Mungu inayovuviwa na roho na matamshi inayovuviwa na roho ikiwa chini ya msingi wa ufunuo wa kiungu ili tuweze kuionyesha kwa taifa. Oh, oh. Oh, na hapo sasa neno lulikuzungumzia ilisema ya kwamba leo, kama mukia sauti yake, msifanye mioyo yenu kuwa migumu. Aujourd'hui, Léo, aujourd'hui que Dieu Léo nous parle. Hata Mungu atuzungumuzie kupitia roho. Je ne sais pas. Na sijui si tous ceux kama qui sont ici wote, a ambao walio hapa au wale wote watakaosikia edi yale ambayo inayosemeka si sijui na pleinement conscient kama wote wanakuelewa vitu vizuri tofauti katikati ya wakati ambayo watu walikuwa wakihubiri kuhusu neno la Mungu na hii wakati wa sasa ambayo hiyo siri iliyo siri ya neno inayovuviwa na Roho iliyoweza kuunganishwa na matamshi ikaambatanishwa na mahubiri inayovuviwa na Roho une révélation Aho, divine ufunuo wa kiungu ya ujao ya mapenzi yake na ya neno lake biliweza kutolewa. La phrase était longue je sais. Hiyo matamshi kwa marefu sana sijui, lakini naweza kwamba mmekwisha kuielewa nyote. Avo nous perçu la différence. Unaweza kutambua tofauti. Tunayatambua. Amen, votre amen n'était pas. Amen, amen yenu kidogo sana. Haiko ngufu. Siwamini, ninahuzunishwa. Si mimi ni mtu ambaye anayeamini vizuri na haraka sana, lakini hii amina haikuweza kunikubalisha kweli. Muliweza nyote kuelewa na kutambua tofauti katikati ya wakati ya mbele na wakati ambayo tunaweza sasa kusikia neno lililofundiwa na Roho. Ave vous muliweza kutambua hiyo tofauti. Alors dites Amen sasa nizine, sasa museme amina, ama a naweza kuyamini hivyo. Shukrani zipewe kwa mimi, ni kitu cha damani sana. Kuna tofauti kubwa katikati kati ya watu wanaozungumza kuhusu Mungu na Mungu anayezungumuza kupitia watu. Kama watu wanaweza kuonyesha mawazo yao kuhusu Mungu na kuhusu neno la Mungu na kama mutu anaweza kuja akitumwa na Mungu na ili aweze kuleta ufunuo inaovuviwa na Roho Mtakatifu kwa taifa la Mungu pale sasa, kuna tofauti kubwa na acha hii tofauti iweze kuwa imeandikwa ndani ya mioyo na ndani ya roho, ili tuweze kugeuka wa kushukuru. Ijapokuwa yale yote yanayoweza kupitikana hapa duniani, tuna tu mambo mazuri ya kungoja ya na inawezekana ya kwamba mambo yalaoza tena kuharibika tena mnkua mbaya tena zaidi, lakini kusema kitu kimoja ya kwamba Bwana wetu alisema ya kwamba wakati mtakapo ona mambo haya yote, munyanyue vichwa vyenu, kwa maana mnajua ya kwamba ukombozi wenu unakaribia kulingana na Luka ishirini na moja hata neno lofuviwa na Roho na ufunuo ambayo Roho aliyotupatia, ziweze kuzaa ndani mwetu, pia iyo ya kiungu na ya kiroho, ili matunda iweze kuonekana Yesu Kristo Était le fils de Dieu, alikuwa mwana wa Mungu. Aliyezaliwa na Roho Mtakatifu. Alikuwa mzao wa kwanza katikati ya wandugu wengine. Nasi tunaweza kuwa wavulana sainte na wasichana wa Mungu. Waliozaliwa na Roho Mtakatifu. Ndani ya kizazi hiki cha mwisho iliyo fiko ya neno a ilio, ilio, ilio la Mungu iliyokuza na Roho iliweza kuambatalishwa na matamshi ya Roho. Na hapo sasa tunapaswa kuwa na hiyo Roho Mtakatifu moja inayotuongoza katika kweli hizi zote, na hapo sasa ndipo tutaweza kugeuka wanaopata sehemu katika kitendo cha mambo. Tunaweza kusema mambo mengi kwa maneno haya, lakini niliamua ili nisiweze kuhubiri tu, lakini kuweza kuzungumuza tu kuhusu mahubiri ambayo yaliyoweza kutangazwa, na Mungu anatubariki tena kwa nguvu kupitia mahubiri hayo. En, na tunamshukuru sana kwa ajili ya hiyo Dieu. Mungu wetu ashukuriwe, anayefanya mambo makubwa katikati yetu kwa neema mahali hapa na mahali pengine zaidi la parole, na tuweza kusoma na tunasikia kusoma ya kwamba pia neno la Mungu linaweza kuliko na leta matunda na linataka kuleta matokeo hapa, kwenye ukurasa wa pili na mtu fulani hatukubaliana. Sasa kwa nini hatuwezi kufanya hivyo? Mnaona, si e, kama Kristo iko ndani ya moyo wenu Vous êtes en hata kama hamwezi kuelewana na mtu fulani, mnampenda na mtaweza pia kumheshimu. Mara nyingi ninakuwa sielewani na watu wengi, lakini ijapokuwa hayo, sijawahi ona mtu fulani Je, akose sure sikubaliane naye kwa la maana, siamini kitu kimoja kama vile yeye na kadhalika na kadhalika na, lakini ninaweza kumwonyesha maoni yangu naye pia anaweza kuonyesha yake ensuite, na baadaye tunaiweka pamoja, tunaiwazia tuna na tunaona yale ambayo itakayotokea ndani dans le cas d'un tel désaccord ndani ya hali ya kutuelewana au kutukubaliana kama hiyo, nous mettre en colère hatuwezi kukasirikiana, nous blesser na kisha tutafute jinsi ya kuweza kuumizana, même nous détruire au pia hata kubomolana, quelque chose au kitu fulani cha namna hiyo, nous devrions tungelipasha siku zote tujaribu kuweza kujenga ndani ya paragrafu ya kwanza ya mahubiri haya, tunaweza kufikia mahubiri yote ya mzima, na hakuna hitaji ya kuweza kuongeza ya kitu fulani juu ya mambo haya, na niweza kusema mara nyingi katika hii wakati iliyopita c'est en fait la joie la plus profonde, nani hiyo ndio furaha hiyo ya kilindi nani, shukurani ambayo ninayo ndani ya moyo wangu plein amour de dieu, ya kwamba upendo wa ujao wala wa Mungu uweze kuonekana ce que quelqu'un dit, iwe yoyote yale ambayo mutu fulani anasema, iwe kutoelewana lakini katika wakati wote ninaweza kuweka mikono yangu na kukumbatia kila ndugu, si ki iwe yoyote ambayo anayoamini na anayofundisha katika wakati wote, si kama na kipimo, ni upendo wa Mungu ki e ambayo iliyomimiwa ndani ya moyo wangu kupitia roho Mtakatifu siai na kama ninaweza kuwa na wazo hata moja te ya msingi ndani ya moyo wangu, te ni te ya kujenga na kusaidia na, na kusaidia mtu na si kuweza kutoa upanga na kukata lisikio ya mtu lakini ya kuweza kusaidia me mwengine na wengine ndani ya upendo, na ndugu Branham anasema ya kwamba kama hatuelewane na mtu fulani, na kisha mazungumzo yanakuwa pale au inafanyika, na kama mtu fulani anaweza kuumizwa na kadhalika na kadhalika. Sasa kitu gani kinafanyika? kunafanyika nini? Alors, sasa bwana Yesu haiko pale, na ninakumbuka Je suis croyant, mimi ni mwamini tangu muda mrefu, ninakumbuka trentaine d'années. Kuna miaka karibu makumi tatu tulikuwa tukileta mazungumzo au Me mawazo fulani mbele ya meza, na tulikuwa tukileta mazungumzo fulani juu katika hali njema kata hali njema mpaka mwisho, na hiyo na kwa tofauti karibu anga ilikuwa tena hali njema, kama ilikuwa njema kuliko hapo mbele. Na hapo sasa, kila mtu alikuwa akileta maoni yake na kila mtu mambo yale yalikuwa hayoelewane nayo, ilikuwa ikibadilika. Lakini leo mambo yamebadilika, kunakuwa adui kubwa na kuna mtu anaweza weza ku kamata kitu fulani, kama vile keusi na keusi, kama vile keupe na keupe, kama vile keusi na keusi, kama vile keupe, lakini lakini inataka ili mambo yote wazaa vizuri, na najua ya kwamba wote walizaliwa na Mungu wanachukua upendo wa Mungu ndani ya nyoyo yao, kwa maana ni kupitia upendo ndio Yesu Kristo alikufa juu ya msalaba wau. Na katika hiyo upendo wa kiungu mna msamaha na upatanisho, na yule anayezungumza kuhusu upendo na hana msamaha wa kiungu na upatanisho wa kiungu, huyo ana upendo juu ya midomo yake peke yake, na chuki ido ndani ya moyo. Yule aliye na upendo ndani ya moyo anachukua huo upendo katika wakati wote na mahali pote, na anachukua msamaha ambayo aliyopokea na upatanisho aliyopokea, kwa maana kwa maana naye mwenyewe aliweza kuyapokea na akageuka kuwa sehemu ya hayo mambo. Sio kitu cha ajabu. Kipimo hiyo, ndio mambo yaw ya kupimia, hiyo ndio kipimo. Kuna hapa na huko, kipimo ambacho ea kutumikisha. Na kisha ndugu Branham anaendelea na kisha tuliweza kuwa kwa na wakati njema katika Bwana. Bwana, Bwana alitubariki kwa nguvu, nami ninakubalishwa na, na kushukuru sana kwa ajili ya hiyo. Niliweza kuonyesha hii maneno haya hapa hapa, na niweza kuanzia kuhusu wakati iliyopita au katika siku zilizopita. Tunaabudu tunaweza kusema ya kwamba tuliweza kuwa na wakati ya utukufu mbele ya uso wa Mungu. Si na tunaweza kusema ya kwamba Mungu atubariki sisi sote. Na vile vile kweli hapa vous wakati mnapokuwa pamoja. Maintenant, sasa ya quelque chose kuna kitu fulani, baadhi ya elements kujisnotee mambo fulani ameweza kuandika hapa. Je vais être bref. Nataka kuwa kusema kwa mafupi. Kwenye ukarasa wa nane. Il dit, anasema, il est très étrange de voir comment Dieu a parlé. Ni vigeni sana kuweza kuona jinsi Mungu aliweza kuzungumza hapa, kwa namna nyenyekevu, namna nyenyekevu Mungu anazungumza, anazungumza na watu kwa namna ya ndoto, ndio na yamini la, lakini mara nyingi wakati kwa namna ambayo Mungu anayopima na kipimo akose kwa kiwango cha juu, lakini akuweza kuonyesha hapa, kitu cha kwanza ambacho Mungu alichofanya ni kuweza kutoa maono ili mtu anayohusika aweze kupokea mafunzo kutoka kwa Mungu akiwa katika hali ya kuona ndani ya maombi na sehemu ya pili anayoonyesha kwamba ni sehemu ya pili ya juu ni kwamba Mungu anaweza kutoa ndoto katika katika akili ya mtu uko ndani, wakati anapolala, na hapo analinganisha na ndoto ambayo Yosefu aliyopata, na hiyo ndoto ilikuwa hana hitaji ya tafsiri hiyo ndoto Civil, mafuzo, si mafuzo, si mafuzo, mafuzo kiungu, ili mafunzo mafunzo ya kiungu iliyo wazi kuhusu yale ambayo ash kufanyika. Na kisha sasa, anaendelea ya kwamba wakati ndoto inapotafsiriwa vizuri vizuri, inalinganishwa na ono, kama kweli ni ndoto ambayo iliyoweza kutafsiriwa vizuri. Mungu aliitumikisha mambo hayo waanduagu muda mrefu katika gano la kale na katika vizazi vyote n na, na tena pia aliweza kuahidi kwamba kwa ataitumikisha tena upya mpaka kwa siku za mwisho. Na sasa watu wanaweza kula mingi na kadhalika na kadhalika, na wanakuwa na vindoto vibaya kukopesha sasa ndizo sio ndoto njema za kiroho. Hakuna kitu ndani mwenu ambao, wakati mnapoisikia au wakati mnapoisoma, mambo kama hayo yanaweza kuonekana kama vile njema, lakini kuna pia ndoto za kweli za kiroho. Hapa ndani ya chumba tunajua ya kwamba Mungu anatoa ndoto kwa watu, zinatafsiriwa na zinasimilika, zinakuwa za kweli na za haki, lakini ni kwa namna ya juju ambayo mambo hayo yanafanyika. Tunazungumzia hapa kwa mafupi, hayo mawili ndoto inayofanyika na na ku mengi, ta, na salon, kwa maana ulaweza kuwaza mengi na uweza kukula mingi tena, kwa sababu umechelewa tena, na unapolala kwenye kitanda unanyoroka na unafanya ndoto na yale, justement ce que dit frère Branham, yale ambayo ndugu Branham anayosema iko ya lazima sana et nous pouvons tous. na tunaweza sisi sote le retenir kuishika vema Wakati fulani mtu fulani anapowazungumzia, kunaweza kuwa sauti ndani yenu. Inawezekana kwamba mnaweza kuwa ndio au kama hapana ndani ya moyo wenu, na kama sivyo, mnaweza kusahau hiyo, lakini kama mnakuwa ndani mwenu sauti, nikisema sasa muweze kujijulisha hayo ili Vérifier baadaye tuweza kuichunguza, tuweza kuchunguza kama Mungu anataka kutuzungumzia kupitia hayo ici. Msikuje hapa na sufuria iya mambo fulani ya supu hapa, lakini, lakini, lakini anasema anakuendelea ya kwambaambakama kwamba kama kwa wakati huo kama ungekuwa nabii katika wakati huo katika nchi, kama hakukuwa nabii inaweza kutoa maana ya ndoto, katika wakati huo hakukuwa nabii kwa ajili ya Yosefu na kuhusu Danieli na wa manabii hao katika wakati huo, Mungu alifanya hivi. Lakini Mungu aliwatumikisha ili aweze kutupatia madoto na kwa ajili yetu ile namaanisha ya kwamba kwa habari kwa yote ilikuwa imemalizika, na kama hakuna nabii ambaye anaweza kutoa tafsiri ya ndoto hiyo, ni kusema mustahau hiyo ndoto. Kama hiyo naweza kutafsiriwa, unaweza kuelewa hiyo. Kama katika ndoto kuna funzo iliyo wazi, kama vile ile wakati wa Yosefu ya kwamba kamata mama, kamata mtoto, kimbia Misri, kwa maana wanataka kuwa mtoto, kulingana na Matayo sura mbili mstari kumi na tatu. Kama kuna ndoto na kama funzo iliyo wazi, na kama Bwana anaweza kuja na kuzungumzia kupitia mimi, kupitia wewe, kupitia mimi, kupitia wewe na e kama pale mambo tina vizuri na pale mambo yote kukatika utaratibu na hapo sana, tunaweza kukubali hiyo kwa wazi. Tunaona tunaona yale e kwa katika Yoweli tatu msora kwanza ya kwamba watapokea ma ufunuo za ndoto, hiyo ndio ufunuo inapokea ufunuo ya ndoto hiyo ni neno ya Yoweli mbili nane na siyo mandoto, lakini ufunuo na mafundisho. Yanayotaka kufanyika ni yale ambayo mpasha kupokea, na sio ndoto au tafsiri ambayo mtu fulani anaweza kuleta munamna hii, na mwingine analeta munamna hii, na watatu analeta munamna ingine, lakini hiyo ndio mpasha msahau mara yote, na hiyo yote Tunapasha kuisahau katika jina la Bwana kila ndoto ambayo inapasha kutafsiriwa iwe kupitia huyo mwenye aliota au mtu mutu mwengine, hamupashi kuieleza mtu mwengine, munapasha kusahau hiyo, na mnapasha kusahau hiyo haraka haraka, kwa maana hakuna nabii anayeweza ku kuwatafiia hiyo S'il n'y a pas Daniel use ses prophet, kama hakuna nabii, kama vile kwa wakati wa Yosefu na Danieli, mnaelewa? Connaissez vous un prophet, au mnajua nabii vous aki vous pouvez raconter, mnajua nabii ambaye mnaweza kueleza ndoto, anaweza kutafsiri? Mnajua moja hapana, nani hapana? Na sasa tusahau mandoto zote ambazo tunazohitaji ni matafsiri na tuweze kusimama tu juu ya mafundisho yaliyo wazi ya Mungu. Mnakubaliana hayo yote? Mnakubali hiyo yote? Sasa nzuri. Ninaisema hapa. Inahusu matamshi ya roho inayoambatanishwa na matamshi ya roho. Na hapo sasa, mazungumzo yako na mazungumzo yangu yanapasha kuwaka pembeni. Mazungumzo sasa ya Mungu ndiyo anapasha kukubaliwa na kueleweka na kushikwa vizuri kwa maana mara yote mara moja tu hatuwezi kutabu mambo hayo, inaomba e, kuweza kuweka utaratibu wa kiungu ndani ya nyumba ya Mungu, na hakuna na namna ingine, na kama sivyo, hatutaweza kusonga mbele hata kwa hatua moja, na tutaweza kuzungukazunguka juu ya mambo hapa na huko, kama vile mpaka sasa, kama vile tufanya mpaka sasa. Unaweza kusoma, nyote munaweza kusoma nyinyi wenyewe katika mapili haya ya kwamba Sema kwamba karama hizo tayarishwa kwenye ukarasa wa nane sehemu ya pili Ici, hapa kwa maendeleo hiyo, inaenda tena mbali, inasemeka katika mahubiri haya ya kwamba nitaka kuongeza kitu fulani. Uh, hakuna mgeni hapa katika saa hii ya ombi jioni hii inawaza, lakini mniache niweze kuambia kitu fulani hii iko kwa ajili ya mawazo na kuingiza kwa ndani au kwa kuingia kwa kilini mwazie namweza kushika haya. Bwana Yesu alisema katika Yohana sura kumi na nne mstari kumi na mbili ya kwamba yule anaye niamini mimi atafanya pia makazi nazozifanya na atafanya tena zaidi kuliko haya ka kwa ve maana ve ninakwenda kwa baba yangu. Avez-vous prete attention? muliweza kuwa makini kwa ajili ya hiyo. C'est ce que le fils de Dieu na ni hiyo ndiyo mwana wa Mungu mu, aliyoahidi au croyant. Kwa waamini na promis qu'un croyant aliahidi ya kwamba mwamini vere dans ces derniers jours atafanya katika siku hizi za mwisho des choses encore plus grandes mambo iliyo kubwa kuliko yale aliyofanya yeye c'est écrit dans Jean inaandikwa hivyo katika Yohana 14 mstari wa 12. Ni kweli croyez-vous mnaamini ya kwamba Mungu la di, alisema hivyo? ici hapa nous tous ni sisi sote, ambao tunaoonywa na si mmoja, na mnajua vizuri ya kwamba Bwana ne m'a pas parlé de miracle hakunizungumzia kuhusu alama mais na maajabu wakati wa mwito wangu, lakini aliniita la la kwa ajili ya kugawa chakula sasa naweza kusema nini kwa ajili ya hiyo au naweza kufanya nini kwa ajili ya hiyo ndani ya hali fulani? Kuna watu wengi ambao wanaweza kutimiza maalama na maajabu, lakini iliyo lazima sana na ya muhimu sana ni kujengwa kwa kiroho ya kanisa, bibi harusi katika siku hizi, na kwa ajili ya hiyo Ilia la parole envoyee par, Kuna neno lililotumwa na Mungu, ili tuweze kushika neno la kiroho, na ili tuweze kugeuka kuwa nguvu na wenye mamlaka mbele ya Mungu yetu, mbele ya Mungu wetu, tuweze kuwa na nguvu mbele ya Mungu wetu, na ili kwa mwisho aweze kutubariki sote pamoja kama vile alivyofanya kwa mwanzo. Si j'avais un grand ministere, kama ningekuwa na huduma kubwa ikiwa na malama na majabu, sasa je ne serai pas ici, sijekuwa hapa nikisoma hii mahubiri ya ndugu Branham, singekuwa na hitaji ya kuweza kugawa chakula lakini tungenienda huko na kuzunguka zunguka huko na malama na maajabu, na hiyo dhoruba kubwa ya baraka, na hapo sasa kurudi kwa Bwana ingeliweza kuja na bibi arusi angeweza kutaarishwa. Lakini Mungu de alituma de neno de kwa bibi arusi, nanyi mutaweza kuisoma nyote katika barua ya mzumbuko iliyo ya sasa, Wakati ndugu Branamu alipoambiwa ya kwamba kaa na uandike, kwa maana hili ni neno linaloambiwa kwa bibi harusi. Amina. Na sasa inahusu zaidi kuliko mwinjilisti mkubwa, inahusu leo kitu kilicho cha lazima. Kwa mwanzo kulikuwa neno na neno vile vile kwa mwisho. Na neno liliweza kutumwa nasi, lilituponya kama tunaweza kukubali kukosolewa wakati wa utangazaji wa, wa, wa neno. Na hapo sasa, wakati takuja au muda utafika ambao neno neno litaweza kuonekana kupitia sisi na ndani yetu. Je peux croire de, naweza kuamini kwa moyo wote ya kwamba Mungu est plus que capable, iko na uwezo sana ya kuweza kukamata hii chose udongo ya, ya udhaifu sana alors, ya kuifanya kuwa kitu fulani cha nguvu. Na hapo sasa hiyo udongo kubwa ya mwili, amen, et je pense hii <tumainia> udogo kubwa tutajua ya kwamba haikufanya kitu fulani, lakini Mungu ndiye aliweza kufanya hivyo. Amina. Na hapo sasa, tunaweza kujua ya kwamba tutaweza kutumainia Bwana tena zaidi mpaka sasa, na wakati tunapoambiwa ya kwamba kwa mwisho mambo hayo makubwa yatafanyika na hayo ndani ya kanisa bila yarusi Nilisema sasa, hiyo ni matamshi ya roho inayoambatanishwa na matamshi ya roho au maneno ya roho, na yote ikionyeshwa kwa mafupi, ikiwa mazungumuzo ya mwisho kwa k-kwa bibi harusi, na hiyo katika kanisa bibi harusi ndani ya siku hizi za mwisho na hapo sasa, wale walio na masikio wasikie yale ambayo Roho anaambia makanisa. Inaandikwa hapa katika mwendeleo hapa ndani ya mahubiri haya kwamba mwandike, ya kwamba mwelewe, ya kwamba wakati Yesu alipoongeza mikate akiumba alikamata mkate moja na katika mkate huo moja akaumba mikate ingine. So, wakati alipozidisha samaki alikamata samaki moja create, ambayo aliyekuwa ameumba de ce poisson na kutoka samaki hiyo akafanya plus de samaki nyingi. Hiyo ni kweli Il a pris de l'eau, alikamata maji, qui n'aurait jamais été, ambayo haingeliweza kugeuka kuwa mvinyo. Na pourtant, lakini aliifanya kweli kuwa mvinyo. Lakini sisi tuliweza tu kuona huyo kwamba katika siku hizi, katika siku hizi za mwisho Aliumba mambo katikati yetu bila, hakuna kitu ambacho kilichokuwa kiko kilichokuwa mbele. De Munaona kitu gani kinachosika? Inahusu maajabu ya ma, kuumba ma, Muumba kwa hapo hapo kwa Mungu mweza yote. Hapa mifano tatu can... inasemeka mkate ilikuwa pale ikafanywa ikazidishwa. Samaki ilikuwa pale ikazidishwa. Maji ilikuwa pale na ikageuza Son... kuwa mvinyo lakini ensuite... anatoa pia mfano wake binafsi ili aweze kuonyesha na kushika na kuongezea juu ya yale ambayo anayo est, est. Mungu alifanya hiyo katikati, alifanya hivyo aliumba kwenye kwenye, hakuwa maikiree. Hiyo ni kweli, yeye anadumu kuwa Mungu. Mungu yeye anabaki kuwa Mungu leo kama vile alivyokuwa na kama vile atakavyokuwa tena atabaki hivyo hivyo zote. encore le meme Dieu, angali huyo Mungu mmoja na anatualika tuweze kumwamini kwa moyo wetu wote, de plus grande oeuvre que, na makazi mkubwa kuliko haya Amen. bila hata kuwa na kitu mkononi Pouvoir. na bila Tuna, tuna hapa mfano na hiyo itabaki hivyo milele na milele, kama vile ushuhuda ka mpaka kwa wakati huu, wakati hayo yalipofanyika hapa, pamoja na gari ya dada yetu Vit Bilefeld. Hiyo ni ushuhuda wetu, hiyo itabaki kuwa kweli mbele ya kitu kitu cha Mungu mpaka kwa siku hiyo. Hiyo, na Mungu ni mshuhuda wangu, na mpaka siku ya hukumu, wakati nilipokuwa hapa katika chumba hiki et que tout le monde était déjà parti. Na watu wote walikuwa wamekwenda. Directement. Na hapo hapo kwa upande wa kuume la juu ya taa. Va. Ya ikatia, ikwenda na, na utamke neno. Ne sois pas Konf ili mwanamke huyo asipate haya, ili asipate haya mbele ya mume wake asiamini. Kulikuwa hakuna kitu fulani ndani ya ulimwengu ambacho kingeweza kuzuia, na hakuna mtu anayeweza kuelewa ni uhakika gani iliyokuwa inayokuwa pale katika hali kama hiyo. Si kama Mungu angeliweza kusema kwamba ita hiki ikiweza kuonekana hapo hapo, na ningeliweza kufanya kwa namna kama hiyo chini ya agizo lake, nikijua ya kwamba alitaka ili iweze kuwa hivyo, lakini siwezi kusema la, ya kwamba alifanya hivyo kwa wakati fulani. Generea ya kwamba naweza kufanya tena hivyo kena kwa, kwa mara ya pili, si kuweza kuifanya hata kwa mara ya kwanza, na siwezi kuifanya kwa mara ya pili au kwa mara ya tatu, na ni yeye ndiye aliyoifanya kwa mara ya kwanza, na ni yeye ndiye anapata kuifanya tena mara ingine nasi tutaweza kutumainia tuweze tuta kumtumainia, sisi wote pamoja na kwa moyo wetu wote pamoja na, na kwa moyo wetu yote, na ili aweze kuifanya hivyo tena kwa namna ya kimaajabu kwa neema. Na mnaamini hiyo nyote, kwa mnaamini hiyo nyote, na hiyo ndio inasemeka hapa kwamba hiyo matamshi ya kiroho ikiambatanishwa na mambo ya kiroho na mtaweza kujua ya kwamba mtafanya makazi makubwa kuliko yale ambayo naliofanya. na, na hiyo ndiyo si, neno les la kiroho na matamshi ya kiroho katika siku za mwisho ndani ya kanisa ya rusi ny inapata utimilifu wake. Ndiyo tunaweza kusema nini kuhusu maneno haya? Tunasema nini kuhusu haya? Tunasema amina, hata iweze kufanyika kama vile Mungu alivyosema. Hatuwezi kufanya tofauti hiyo ndiyo neno lake takatifu ambalo tuliweza kuzungumziwa. Inasemeka hapa waziwazi katika mwendeleo ya kwamba makazi makubwa kuliko haya, bila hata kitu fulani mkononi, bila hata kitu fulani cha kuweza oh, kuyafanyisha. No, wewe yatamke, yata na hiyo yatafanyika, na kisha kunakuja nukuu Munaelewa ya kwamba aliweza kuonyeshwa makazi alizozifanya, alizotimiza, alizo ya kwamba yeye alikuwa Mungu. Makazi hazo zilikuwa zikionyesha kwamba alikuwa yeye. Kwa maana alisema ya kwamba kama sifanye makazi ya baba yangu msiamini, msiamini, msiamini kulingana na Yohana. Nisema sasa, mkristo hawezi kusema leo ya kwamba kama sifanye makazi ya mwokozi wangu, ya kwamba sasa msiniamini nous Unutono sasa nabimu. Leo Mkristo kwa nini haezi kusema ya kwamba kwa kama kifanye makazi ya mkozi wangu sasa, musiniamini? Sasa si tuko wapi? Sasa sasa tunasimama hapo sasa, kwa wakati huu, na Bwana wetu alisema ya kwamba kama tufanye makazi baba yangu, musiniamini na sasa mambo hayo yanalingana kwetu sisi, sisi, sisi, sisi sote, na sio mimi hapa ndio hapa mbele, lakini najua ya kwamba macho yangu macho yenu yananitazama mimi, macho yenu yanatazama mimi, ndio ni hivyo, hakuna namna nyingine oh, oh, lakini macho ya, ya wengine nayo pia yanawegeukia ninyi le pia, jio, pia, die, na macho ya Mungu yanatazama sisi sote, kwa maana kazi ya Mungu les makazi alizozifanya nazo zilishuhudia ya kwamba yeye alikuwa Mungu na kadhalika kadhalika, ka. ya, ya kwamba kama tifanye hmm. Kama sifanye makazi za mokozi wangu, mukristo anasema ni sema sasa musiniamini. Ili ni neno la muhimu sana ambalo lalo tuweka chini sote, e wewe na mimi e na lalo tukumbusha ya kwamba tu itapokuwa yote ambayo Mungu aliyotuambia na ufunuo wote wa neno lake na mapenzi yake hii nguvu ya kiungu ya Mungu inayotupatia uzima inayotenda au inayoonyeshwa inayoshionyesha inayoumba inayookoa inayofungua na hacha hiyo nguvu, na kama hiyo nguvu haijaweza kuonyeshwa na kufunulia kama vile Mungu Fencez alivyo anavyotaka kwetu. Lakini mniache niweze kusema ya kwamba Mungu hata tuacha sisi wenyewe katika hali, lakini yeye aliyetupatia ahadi atazitimiliza pia na atatuongoza tukitoka katika hii afren, shimu ndefu ili sasa, kwa mwisho heshima yote na utukufu wote iweze kupewa kwake. Na sasa andiko mbili za mwisho, na kwamba kama vile Baba alivyonituma nami pia nila watuma kulingana na ni Yohana ishirini msara ishirini na moja a mukifanya makazi ya umbaji wa baba yangu aliye nituma, ni kusema ni sasa ni Kristo le createur muumbaji aliye tutuma, fait na anayefanya e makazi de Christ za Kristo en nous, ndani yetu Alo, sasam wewe na mimi hatuna itaji ya kufanya kitu chochote, hatuna itaji ya kufanya kitu chochote. Bwana wetu walisema, sio mimi ninayefanya makazi hizi, lakini baba anlie ndani yangu, na ni yeye ndiye anayefanya makazi haya. Sasa Kristo anapaswa kufanya makao yake ndani yetu kupitia imani na kutimiza makazi zake kupitia sisi ili aweze kushuhudia kwamba sisi ni wa Kristo kweli, kweli. Yesu Bwana wetu mwana wa Mungu. na ijapokuwa hawangeliweza kuamini, inasemeka hapa kwamba kama vile Baba alivyonituma ni ni nami ni na pia niwatuma ninyi. Andiko si ya pili ni kwamba kama sifanye makazi za Baba yangu msiniamini. Yohana 20 mstari wa 21 na Yohana 20 mstari wa 37. Sasa, alors, le chrétien pardon doit faire aujourd'hui dans sa dansas. Mkristo kri anapaswa kufanya leo ndani ya maisha yake yale ambayo Kristo aliyofanya. Yawezekana tunaweza kuwa nayo, nous avons le droit de dire. Ah, tuna haki ya kuweza kusema ya, ya kwamba haija kuwa hivyo. Notez que ses œuvres confirment. Ya kwamba makazi hizo zilikuwa zikionyesha kwamba yeye alikuwa kazi ya mumbaji. Alikuwa ya kwamba yeye témoignage de sa vie. Kazi hizo zilikuwa zikuja kwamba yeye alikuwa mumbaji. Na kazi hizo zilikuwa zimefanyika zilikuwa zi kuweza kuonyesha kwamba yeye alikuwa, alikuwa ushuhuda wa uzima na kwamba yeye ni pour toi yeye alikuwa mumbaji na hakuna namna nyingine no, ya kupita pembeni ya hiyo, iwe wewe no, ao mimi, tunaamini kama vile maandiko yanavyosema, nani kwa neema que nous vivrons tous, ndipo taweza kuishi mambo hayo yote. Ninayamini kwa moyo wangu wote, parce que je sais, kwa maana ninajua ya kwamba Mungu kwambamungu afanyake kitu fulani bila kuweza kuambatanisha hiyo juu ya lengo iliyo ya ya juu sana, na pamoja na kitu hicho cha Mungu, muna kama tunaweza kusema muna, diu, usema, le muna lengo e iliyo ya juu sana ambayo posha kufikiwa juu yake ni kusema kubadilishwa en na kunyakuliwa kwa kanisa yu, Une oeuvre, brev, ya kwamba kazi fupi pison, na yenye nguvu itatimilika kwa neema katikati na ndani ya bibi harusi et nous disons, na kwa ajili ya hiyo tunasema amina, tunaweza kuamini même si aujourd'hui hata kama leo hatuone kitu mais lakini nous ressentons une tunasikia kitu kimoja, ya kwamba neno la Mungu liweza kuingiza ndani ya mioyo yetu na kwamba halituache et pour cela nous sommes na kwa ajili okay ya hiyo tunashukuru um il fera atafanya si yale aliyoahidi. Jina lake takatifu liweze kusifiwa amina, amina. Bwana, tunamshukuru kutoka vijini vya leo yetu, acha tusiweze kuwa tulilala, acha tuweze kuwa tumelinda macho tukiwa na macho hiyo wazi na mioyo hiyo wazi kupitia Bwana wetu ili maneno yako yaweze kuanguka ndani na tuweze pire kusema ndiyo kwa kila neno, na tuweze kusema Bwana uweze kutahirisha, na tuweze kuomba Bwana Yesu, sisi taifa lako, sisi bibi harusi wako. Bwana tunakuita tunakualika, Bwana Bwana, lakini sio mapenzi yetu yaweze kufanyika, lakini wewe uweze kuja katika wakati wako Bwana. Haleluya, na utafanya mambo ya ajabu katika wakati wako, na sio kama vile tunavyotaka sisi, lakini kama vile de vile wewe unavyotaka Bwana. Utukufu iwe kwa jina lako takatifu. Hatuwezi kufanya tofauti Bwana, ila kuweza kusifu jina lako, kuabudu na kuheshimisha, kwa ajili ya maneno yenye nguvu ambayo unatupatia katika wakati huu Bwana. Tunakushukuru Bwana kwa maana haukutusahau Bwana, lakini uliweza kutushughulikia na kwa ajili ya hiyo unatuzungumuzia Bwana, na tunakuabudu Bwana. Utaenda tena mbali, tunayamini kwa moyo wetu wote Bwana, na tutaweza kutoka katika imani imani, tukiona tuyamini utukufu ulio kwa jina lako la ajabu Bwana. Tunakushukuru kwa maana ulituunga pamoja, ulituweza kujenga pamoja Bwana, na hivi tuweze kuwa mali yako kwa wakati huu na hata milele na milele Bwana, endelea kutubariki Kesho wakati ukapa ukuwa tena hapa utakuwa pamoja nasi, o Bwana, na utatupatia yale iyo ya lazima. Jina lako lahadabudiweza kushukuriwa na Amen. la utukufu la Yesu, amina amina.